Chương trình học - Tiếng Đức
IEC Language tự hào giới thiệu đến bạn khóa học tiếng Đức online chất lượng cao, tập trung đào tạo Tiếng Đức Giao Tiếp A1, A2, B1, B2 và luyện thi các chứng chỉ TELC, GOETHE,… Từ đó giúp các bạn học viên phát triển toàn diện kỹ năng về tiếng Đức, trang bị cho bạn hành trang vững chắc cũng như giúp bạn đạt được số điểm mong đợi trong các kì thi Quốc Tế.
Nội dung và lộ trình học tiếng Đức online tại IEC Language được thiết kế phù hợp với nhiều trình độ khác nhau của học viên với giáo trình chuẩn quốc tế, được biên soạn bởi đội ngũ giảng viên chuyên môn với kinh nghiệm lâu năm trong việc giảng dạy tiếng Đức cho người nước ngoài.
Đăng ký học thửKhoá học của chương trình Tiếng Đức
![](https://ieclanguage.edu.vn/iec/img/bg_bong_den_2.png)
![](https://ieclanguage.edu.vn/iec/img/bg_contact.png)
Khai giảng lớp học mới
Đăng ký nhận
tư vấn miễn phí
Hãy để lại thông tin của bạn ở phần form bên dưới và chúng tôi sẽ phản hồi lại bạn trong thời gian sớm nhất!